0949 211 242

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base

Lưu ý: Giá bán Online chưa bao gồm chi phí lắp đặt và giao hàng.

Khuyến mãi khủng khi mua laptop:

  • Khi mua laptop được nhận ngay combo quà tặng trị giá 400k: Cặp laptop, túi chống sock, chuột không dây, lót chuột
  • Hỗ trợ trả góp 0% lãi suất qua thẻ tín dụng, dịch vụ mPOS
  • Hỗ trợ góp qua Cty tài chính: HD Saison, MB, Mirae Asset

Liên hệ

Mã: WS-C2960+24PC-L Danh mục: , Từ khóa:

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 PoE 370W + 2 combo T/SFP Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L

Mô tả

 

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base

Cisco Part Number            : WS-C2960+24PC-L
Cisco Spare Part Number  : WS-C2960+24PC-L​=
List Price                            : $2,495

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                   : Hàng có sẵn

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

HardwareSpecifications
Interface 24 ports 10/100 PoE
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 24 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) – L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame – Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 12 Pounds / 5.4 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 382 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 4.0 – 2.0 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.43
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V / 7A at -52V
Available PoE Power 370W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC – Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C2960+24PC-L

Các module quang Cisco cho WS-C2960+24PC-L

Part Depcription
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-SX-MM Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SM Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-ZX-SM Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-BX-D Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
GLC-BX-U Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
GLC-BX40-D-I Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1550NM
GLC-BX40-U-I Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1310NM
GLC-BX40-DA-I Module quang Cisco 1000BASE-BX40 SFP, 1490NM
GLC-BX80-D-I Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1570NM
GLC-BX80-U-I Module quang Cisco 1000BASE-BX80 SFP, 1490NM
GLC-2BX-D Module quang Cisco GLC-2BX-D 1000BASE-BX10, SMF, 1310TX 1490RX, 2 single LC/PC
SFP-GE-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
SFP-GE-S Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
SFP-GE-L Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
SFP-GE-Z Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-SX-MM-RGD Module quang CiscoGLC-SX-MM-RGD 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC, industrial
GLC-LX-SM-RGD Module quang Cisco GLC-LX-SM-RGD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1300 nm, 10km, Dual LC, industrial
GLC-ZX-SM-RGD Module quang Cisco GLC-ZX-SM-RGD 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC, industrial
SFP-GPON-B Module quang SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT, 1490TX 1310RX
SFP-GPON-C Module quang SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT 1490TX 1310RX
SFP-GPON-B-I Module quang SFP-GPON-B GPON Class B+ SFP OLT, 1490TX 1310RX, industrial
SFP-GPON-C-I Module quang SFP-GPON-C GPON Class C+ SFP OLT 1490TX 1310RX, industrial


Các module quang OEM cho WS-C2960+24PC-L

Part Depcription
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MMD-CL OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-EX-SMD-CL OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
GLC-T-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-LH-SM-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-SX-MM-CL OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-ZX-SM-CL OEM GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
GLC-BX-D-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
GLC-BX-U-CL OEM GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
GLC-LH-SMD-CL OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
 GLC-ZX-SMD OEM GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC